Report ID: #8CF76DFD

growtopiagame.com

United States HTTPS Hợp Lệ 13.6 năm Đã cập nhật
100
Rất An Toàn
AuditLegit · growtopiagame.com — Thẻ báo cáo
AuditLegit · growtopiagame.com

Tổng quan an toàn growtopiagame.com

Hồ sơ công khai cho growtopiagame.com kéo dài khoảng 13.6 năm. Kết hợp với trạng thái SSL trực tiếp, chúng tạo nên cơ sở của điểm tin cậy.

Tóm lược

Cách nhanh nhất để đọc growtopiagame.com: quốc gia United States, tuổi 13.6 năm, SSL OK, nhà đăng ký Gandi SAS.

Tuổi tên miền

Tên miền đã được đăng ký khoảng 13.6 năm, đặt nó vào nhóm trưởng thành "mature". Tên miền cũ hơn về mặt thống kê ít rủi ro hơn.

Sức khỏe chứng chỉ

Chứng chỉ hiện được trình bày bởi growtopiagame.com phân giải thành: OK.

Thẩm quyền máy chủ

IP đằng sau growtopiagame.com nằm tại United States, trên hạ tầng được cung cấp bởi Unknown.

Bạn có nên tin growtopiagame.com?

Điểm của chúng tôi hoàn toàn là kỹ thuật. Trang web với SSL hợp lệ, nhiều năm lịch sử và nhà đăng ký uy tín có xu hướng đạt điểm cao hơn.

Vị trí của growtopiagame.com

Trên thang đo 0-100, kiểm tra tự động của chúng tôi đặt growtopiagame.com100 — đó là dải "very_safe".

Thông Tin Kỹ Thuật

Địa Chỉ IP
52.86.117.101
Vị Trí Máy Chủ
United States / Ashburn
Nhà Cung Cấp
Không Rõ

Chứng Chỉ SSL

Chứng Chỉ SSL
HTTPS Hợp Lệ
Đơn Vị Cấp SSL
Sectigo Public Server Authentication CA OV R36
Hết Hạn
2026-07-16

Nhà Đăng Ký

Nhà Đăng Ký
Gandi SAS
Ngày Đăng Ký
2012-11-06
Ngày Hết Hạn
2026-11-06
Tuổi Tên Miền
13.6 năm

Ưu Điểm

  • Tên miền xuất hiện trong nhật ký CT công khai
  • Chứng chỉ SSL/TLS hợp lệ
  • Nhiều năm lịch sử đăng ký
  • Không có chữ ký phần mềm độc hại nào kích hoạt quét

Nhược Điểm

  • Tín hiệu kỹ thuật một mình không chứng minh quyền sở hữu
  • WHOIS được bảo vệ bằng quyền riêng tư
  • Nhà đăng ký có trụ sở bên ngoài quốc gia mục tiêu

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Câu Hỏi Thường Gặp

Tôi có nên lo lắng về growtopiagame.com?
Kiểm tra tự động của chúng tôi không gắn cờ các dấu hiệu lừa đảo rõ ràng cho growtopiagame.com.
Quốc gia nào điều hành growtopiagame.com?
GeoIP đặt growtopiagame.com tại United States, trên hạ tầng được cung cấp bởi Unknown.
growtopiagame.com có được mã hóa không?
Kiểm tra TLS của chúng tôi trên growtopiagame.com trả về: OK.
growtopiagame.com bao nhiêu tuổi?
Khoảng 13.6 năm tuổi dựa trên ngày đăng ký.
Ai đã đăng ký growtopiagame.com?
Theo dữ liệu RDAP, growtopiagame.com được đăng ký qua Gandi SAS.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.