Report ID: #11485587

kaluza.com

United States May HTTPS 28.1 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AuditLegit · kaluza.com — Card ng ulat
AuditLegit · kaluza.com

Safety overview ng kaluza.com

Ang pampublikong rekord ng kaluza.com ay umaabot ng halos 28.1 taon. Pinagsama sa live SSL status, ito ang base ng aming trust score.

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang kaluza.com: bansa United States, edad 28.1 taon, SSL OK, registrar Amazon Registrar, Inc..

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 28.1 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng kaluza.com ay nagre-resolve bilang: OK.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng kaluza.com ay nasa United States, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang kaluza.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang kaluza.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa kaluza.com sa 100 — iyon ay ang "very_safe" band.

Technical na Impormasyon

IP Address
198.202.211.1
Lokasyon ng Server
United States
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
WE1
Valid Hanggang
2026-06-18

Registrar

Registrar
Amazon Registrar, Inc.
Nirehistro Noong
1998-04-04
Mag-eexpire
2027-04-03
Edad ng Domain
28.1 taon

Mga Plus

  • Lumilitaw ang domain sa pampublikong CT logs
  • Valid SSL/TLS certificate
  • Ilang taon ng registration history
  • Walang malware signature na nag-trigger ng aming quick scan

Mga Babala

  • Hindi mapapatunayan ng technical signals lamang ang pagmamay-ari
  • Privacy-protected na WHOIS — hindi direktang nakikita ang operator
  • Registrar na nakabase sa labas ng target country

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Mga Madalas Itanong

Dapat ba akong mag-alala tungkol sa kaluza.com?
Hindi naflag ng aming awtomatikong check ang halatang scam markers para sa kaluza.com.
Anong bansa ang nagpapatakbo ng kaluza.com?
Inilalagay ng GeoIP ang kaluza.com sa United States, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.
Naka-encrypt ba ang kaluza.com?
Ang aming TLS check sa kaluza.com ay nagbalik ng: OK.
Ilang taon na ang kaluza.com?
Halos 28.1 taong gulang batay sa registration date.
Sino ang nag-register ng kaluza.com?
Ayon sa RDAP data, ang kaluza.com ay rehistrado sa pamamagitan ng Amazon Registrar, Inc..

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.